Driver bel mara amfani SNEIK, B69070
Lambar samfur:B69070
Samfurin da ya dace:Audi A7L quattro(498)(2021-zuwa yanzu) 3.0T(55TFSI)
OE
06M260938E
APPLICATIONAL
Audi A7L quattro(498)(2021-zuwa yanzu) 3.0T(55TFSI)
Lambar samfur:B69070
Driver belt pulleys wheel yana amfani da (SNEIK) na musamman mara amfani. Ƙirar tsagi na musamman yana taimakawa wajen daidaita ƙarfin ja yayin aiki na motsi da ƙafafun filastik, kuma yana guje wa faɗuwar ƙafar filastik. Diamita na ƙwallon ƙarfe ya fi girma fiye da na bearings na yau da kullum kuma yana iya jure babban kaya. Duk sassan ƙarfe an yi su ne da ƙarfe da aka shigo da su, wanda ke da mafi kyawun juriya.
SNEIK bel ɗin bel yana tabbatar da aikin da ya dace na bel ɗin. Abubuwan da ba su da ƙarfi da lalacewa, waɗanda aka yi amfani da su wajen samar da bel ɗin SNEIK da masu tayar da hankali, suna da juriya ga tasirin waje kuma suna ba da garantin tsawon rayuwar sabis. Babban madaidaicin bearings cikakke ne a babban saurin juyawa da girgizar zafi. Dangane da nau'in sa, mai ɗaukar hoto yana da takalmin ƙura na musamman ko hatimi, wanda ke kiyaye maiko a ciki. Yana hana ɗaukar kaya daga cunkoso kuma yana tabbatar da juriya ga ƙazantar waje.
Game da SNEIK
SNEIK alama ce ta sassa na mota da ta ƙware a sassa na kera motoci, abubuwan da ake buƙata da abubuwan amfani. Kamfanin yana mai da hankali kan samar da manyan abubuwan maye gurbin dutsen don kula da motocin Asiya da Turai na baya.
06M260938E
Wannan kayan haɗi ya dace da
Audi A7L quattro(498)(2021-zuwa yanzu) 3.0T(55TFSI)