Kit ɗin sarkar lokaci SNEIK,1FZ-FE,CK003

Lambar samfur:Farashin CK003

Samfurin aiki: Toyota

Cikakken Bayani

OE

Aiwatar da aiki

OE

13506-66010 13561-66010 13559-66011 13540-66010 13523-66020 13521-66020

Aiwatar da aiki

Toyota Dominator 4500/4.5 DOHC/24V 92-98

SNEIK CK003 kit ɗin sarkar lokaci don injin 1FZ-FE, amfani aTOYOTAmotoci (PLATZ, VITZ, YARIS).

Kayan aiki:

SNEIKtsara cikakkensaita don maye gurbin sarkar lokaci, wanda ke ba da cikakkiyar kulawa da tsarin lokaci.SNEIK sarƙoƙi na lokaciana samar da kayan kwalliya masu inganci, waɗanda ke musamman don ɗaukar juriya da karko. The sarkar rollers ne nitrocarburized , don haka su surface Layer ya taurare.

  • Ƙarfin ƙarshe (danniya na injiniya): 13KN (~ 1325 kg)
  • Farantin waje (kayan - 40Mn, taurin - 47-51HRC)
  • Farantin ciki (kayan - 50CrV, taurin - -52HRC)
  • Fin (kayan - 38CrMoAl, taurin - 88-92HR15N)
  • Roller (kayan - 20CrNiMo, taurin - 88-92HE15N, nitrocarburizing - 0.15-0.25 mm)

SNEIK lokaci sarkar tensioner takalmayadda ya kamata rage lokaci sarkar vibration amplitude. An rufe su da polymer mai nauyi mai nauyi, wanda ke ƙara tsawon rayuwa.

Dampers sarkar lokacikawar da saura jijjiga daga tensioner da kuma hana sarkar tsalle daga camshaft da crankshaft sprockets. Suna kuma rage yawan surutu. Cikakken maye gurbin duk sassan taro yana ba da garantin daidaitaccen aiki na tsarin lokaci.

Kamar yadda gwajin dakin gwaje-gwaje ya nuna, ƙananan canje-canje a cikin kusurwar lokaci suna bayyana bayan 19 102 hours na aiki a ƙarƙashin nauyin nauyi (an yi amfani da gwajin benci zuwa 1ZZ-FE, SR20). Tsayuwar hutun ya nuna ɗan canji a cikin kusurwar lokaci bayan 357 000 km. Gwajin gwaji na duniya ya nuna ~ 241 000 - 287 000 km. Dangane da gwaje-gwajen, rayuwar SNEIK sarkar sarkar kit ɗin shine aƙalla 200 000 km.

Game da SNEIK

SNEIKAlamar sassan mota ce ta ƙware a sassa na motoci, abubuwan da ake buƙata da abubuwan amfani. Kamfanin yana mai da hankali kan samar da manyan abubuwan maye gurbin dutsen don kula da motocin Asiya da Turai na baya.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • 13506-66010 13561-66010 13559-66011 13540-66010 13523-66020 13521-66020

    Wannan kayan haɗi ya dace da

    Toyota Dominator 4500/4.5 DOHC/24V 92-98